Skip to content
Tathmini za Uchumi za kila Mwezi
Na. Tarehe Kikundi Jina  
1. 29 Oct 2026 Machapisho ya mara kwa mara Okt 26 Pakua
2. 30 Sep 2026 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2026 Pakua
3. 05 Sep 2026 Machapisho ya mara kwa mara Ago 2026 Pakua
4. 05 Aug 2026 Machapisho ya mara kwa mara Jul 26 Pakua
5. 02 Jul 2026 Machapisho ya mara kwa mara Jun 26 Pakua
6. 05 Jun 2026 Machapisho ya mara kwa mara Mei 26 Pakua
7. 08 May 2026 Machapisho ya mara kwa mara Apr 26 Pakua
8. 02 Apr 2026 Machapisho ya mara kwa mara Mac 26 Pakua
9. 05 Mar 2026 Machapisho ya mara kwa mara Feb 26 Pakua
10. 03 Feb 2026 Machapisho ya mara kwa mara Jan 26 Pakua
11. 03 Jan 2026 Machapisho ya mara kwa mara Des 2025 Pakua
12. 10 Dec 2025 Machapisho ya mara kwa mara Novemba 2025 Pakua
13. 07 Nov 2025 Machapisho ya mara kwa mara Oktoba 2025 Pakua
14. 15 Oct 2025 Machapisho ya mara kwa mara Septemba 2025 Pakua
15. 25 Sep 2025 Machapisho ya mara kwa mara Agosti 2025 Pakua
16. 05 Aug 2025 Machapisho ya mara kwa mara Julai 2025 Pakua
17. 05 Jul 2025 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2025 Pakua
18. 05 Jun 2025 Machapisho ya mara kwa mara May 2025 Pakua
19. 05 May 2025 Machapisho ya mara kwa mara Aprili 2025 Pakua
20. 04 Apr 2025 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2025 Pakua
21. 11 Mar 2025 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2025 Pakua
22. 06 Feb 2025 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2025 Pakua
23. 27 Jan 2025 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2024 Pakua
24. 11 Dec 2024 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2024 Pakua
25. 05 Nov 2024 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2024 Pakua
26. 17 Oct 2024 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2024 Pakua
27. 06 Sep 2024 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2024 Pakua
28. 07 Aug 2024 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2024 Pakua
29. 03 Jul 2024 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2024 Pakua
30. 12 Jun 2024 Machapisho ya mara kwa mara May 2024 Pakua
31. 06 May 2024 Machapisho ya mara kwa mara Aprili 2024 Pakua
32. 12 Apr 2024 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2024 Pakua
33. 10 Mar 2024 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2024 Pakua
34. 15 Feb 2024 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2024 Pakua
35. 07 Jan 2024 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2023 Pakua
36. 06 Dec 2023 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2023 Pakua
37. 07 Nov 2023 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2023 Pakua
38. 12 Oct 2023 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2023 Pakua
39. 07 Sep 2023 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2023 Pakua
40. 08 Aug 2023 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2023 Pakua
41. 04 Aug 2023 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2023 Pakua
42. 31 May 2023 Machapisho ya mara kwa mara May 2023 Pakua
43. 02 May 2023 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2023 Pakua
44. 31 Mar 2023 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2023 Pakua
45. 28 Feb 2023 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2023 Pakua
46. 30 Jan 2023 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2023 Pakua
47. 02 Jan 2023 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2022 Pakua
48. 07 Dec 2022 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2022 Pakua
49. 07 Nov 2022 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2022 Pakua
50. 06 Oct 2022 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2022 Pakua
51. 07 Sep 2022 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2022 Pakua
52. 04 Aug 2022 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2022 Pakua
53. 06 Jul 2022 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2022 Pakua
54. 09 Jun 2022 Machapisho ya mara kwa mara May 2022 Pakua
55. 07 May 2022 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2022 Pakua
56. 01 Apr 2022 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2022 Pakua
57. 03 Mar 2022 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2022 Pakua
58. 08 Feb 2022 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2022 Pakua
59. 04 Jan 2022 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2021 Pakua
60. 03 Dec 2021 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2021 Pakua
61. 11 Nov 2021 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2021 Pakua
62. 04 Oct 2021 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2021 Pakua
63. 31 Aug 2021 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2021 Pakua
64. 04 Aug 2021 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2021 Pakua
65. 02 Jul 2021 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2021 Pakua
66. 03 Jun 2021 Machapisho ya mara kwa mara May 2021 Pakua
67. 03 May 2021 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2021 Pakua
68. 20 Apr 2021 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2021 Pakua
69. 09 Mar 2021 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2021 Pakua
70. 28 Jan 2021 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2021 Pakua
71. 24 Dec 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2020 Pakua
72. 26 Nov 2020 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2020 Pakua
73. 12 Nov 2020 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2020 Pakua
74. 06 Oct 2020 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2020 Pakua
75. 02 Oct 2020 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2020 Pakua
76. 14 Aug 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2020 Pakua
77. 11 Aug 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2020 Pakua
78. 19 Jun 2020 Machapisho ya mara kwa mara May 2020 Pakua
79. 13 May 2020 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2020 Pakua
80. 09 Apr 2020 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2020 Pakua
81. 05 Mar 2020 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2020 Pakua
82. 11 Feb 2020 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2020 Pakua
83. 02 Jan 2020 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2019 Pakua
84. 12 Dec 2019 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2019 Pakua
85. 05 Nov 2019 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2019 Pakua
86. 09 Oct 2019 Machapisho ya mara kwa mara Sept 2019 Pakua
87. 02 Sep 2019 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2019 Pakua
88. 13 Aug 2019 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2019 Pakua
89. 16 Jul 2019 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2019 Pakua
90. 17 Jun 2019 Machapisho ya mara kwa mara May 2019 Pakua
91. 09 May 2019 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2019 Pakua
92. 10 Apr 2019 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2019 Pakua
93. 01 Mar 2019 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2019 Pakua
94. 08 Feb 2019 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2019 Pakua
95. 10 Jan 2019 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2018 Pakua
96. 18 Dec 2018 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2018 Pakua
97. 13 Nov 2018 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2018 Pakua
98. 25 Oct 2018 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2018 Pakua
99. 02 Oct 2018 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2018 Pakua
100. 24 Aug 2018 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2018 Pakua
101. 06 Aug 2018 Machapisho ya mara kwa mara June 2018 Pakua
102. 23 Jul 2018 Machapisho ya mara kwa mara June 2018 Pakua
103. 11 Jun 2018 Machapisho ya mara kwa mara May 2018 Pakua
104. 11 May 2018 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2018 Pakua
105. 19 Mar 2018 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2018 Pakua
106. 06 Feb 2018 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2018 Pakua
107. 17 Jan 2018 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2017 Pakua
108. 16 Jan 2018 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2017 Pakua
109. 06 Dec 2017 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2017 Pakua
110. 07 Nov 2017 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2017 Pakua
111. 20 Oct 2017 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2017 Pakua
112. 20 Oct 2017 Machapisho ya mara kwa mara July 2017 Pakua
113. 14 Jul 2017 Machapisho ya mara kwa mara June 2017 Pakua
114. 09 Jun 2017 Machapisho ya mara kwa mara May 2017 Pakua
115. 12 May 2017 Machapisho ya mara kwa mara APR 2017 Pakua
116. 20 Apr 2017 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2017 Pakua
117. 10 Mar 2017 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2017 Pakua
118. 16 Feb 2017 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2017 Pakua
119. 31 Jan 2017 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2016 Pakua
120. 28 Dec 2016 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2016 Pakua
121. 16 Nov 2016 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2016 Pakua
122. 02 Nov 2016 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2016 Pakua
123. 03 Oct 2016 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2016 Pakua
124. 05 Sep 2016 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2016 Pakua
125. 04 Aug 2016 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2016 Pakua
126. 19 Jul 2016 Machapisho ya mara kwa mara May 2016 Pakua
127. 15 Jun 2016 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2016 Pakua
128. 05 May 2016 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2016 Pakua
129. 06 Apr 2016 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2016 Pakua
130. 07 Mar 2016 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2016 Pakua
131. 15 Jan 2016 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2015 Pakua
132. 23 Dec 2015 Machapisho ya mara kwa mara MER NOV 2015 Pakua
133. 11 Nov 2015 Machapisho ya mara kwa mara MER OCT 2015 Pakua
134. 19 Oct 2015 Machapisho ya mara kwa mara MER SEP 2015 Pakua
135. 15 Sep 2015 Machapisho ya mara kwa mara MER AUG 2015 Pakua
136. 11 Aug 2015 Machapisho ya mara kwa mara JUL 2015 Pakua
137. 14 Jul 2015 Machapisho ya mara kwa mara JUN 2015 Pakua
138. 16 Jun 2015 Machapisho ya mara kwa mara MAY 2015 Pakua
139. 16 May 2015 Machapisho ya mara kwa mara APR 2015 Pakua
140. 21 Apr 2015 Machapisho ya mara kwa mara MAR 2015 Pakua
141. 23 Mar 2015 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2015 Pakua
142. 11 Feb 2015 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2015 Pakua
143. 27 Jan 2015 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2014 Pakua
144. 05 Jan 2015 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2014 Pakua
145. 20 Nov 2014 Machapisho ya mara kwa mara OCT 2014 Pakua
146. 27 Oct 2014 Machapisho ya mara kwa mara SEP 2014 Pakua
147. 11 Sep 2014 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2014 Pakua
148. 13 Aug 2014 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2014 Pakua
149. 17 Jul 2014 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2014 Pakua
150. 16 Jun 2014 Machapisho ya mara kwa mara May 2014 Pakua
151. 21 May 2014 Machapisho ya mara kwa mara April 2014 Pakua
152. 30 Apr 2014 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2014 Pakua
153. 25 Mar 2014 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2014 Pakua
154. 10 Mar 2014 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2014 Pakua
155. 24 Jan 2014 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2013 Pakua
156. 16 Dec 2013 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2013 Pakua
157. 14 Nov 2013 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2013 Pakua
158. 23 Oct 2013 Machapisho ya mara kwa mara Sept 2013 Pakua
159. 17 Sep 2013 Machapisho ya mara kwa mara AUG 2013 Pakua
160. 14 Aug 2013 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2013 Pakua
161. 11 Jul 2013 Machapisho ya mara kwa mara June 2013 Pakua
162. 14 Jun 2013 Machapisho ya mara kwa mara May 2013 Pakua
163. 06 Jun 2013 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2013 Pakua
164. 15 Apr 2013 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2013 Pakua
165. 12 Mar 2013 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2013 Pakua
166. 06 Feb 2013 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2013 Pakua
167. 04 Jan 2013 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2012 Pakua
168. 19 Dec 2012 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2012 Pakua
169. 18 Dec 2012 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2012 Pakua
170. 04 Nov 2012 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2012 Pakua
171. 06 Sep 2012 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2012 Pakua
172. 06 Aug 2012 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2012 Pakua
173. 06 Jul 2012 Machapisho ya mara kwa mara May 2012 Pakua
174. 30 May 2012 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2012 Pakua
175. 17 May 2012 Machapisho ya mara kwa mara March 2012 Pakua
176. 13 May 2012 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2012 Pakua
177. 21 Mar 2012 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2011 Pakua
178. 07 Mar 2012 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2012 Pakua
179. 17 Jan 2012 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2011 Pakua
180. 16 Jan 2012 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2011 Pakua
181. 28 Oct 2011 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2011 Pakua
182. 28 Oct 2011 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2011 Pakua
183. 22 Sep 2011 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2011 Pakua
184. 02 Aug 2011 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2011 Pakua
185. 25 Jun 2011 Machapisho ya mara kwa mara May 2011 Pakua
186. 25 May 2011 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2011 Pakua
187. 28 Mar 2011 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2011 Pakua
188. 10 Feb 2011 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2011 Pakua
189. 02 Feb 2011 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2010 Pakua
190. 24 Jan 2011 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2010 Pakua
191. 19 Nov 2010 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2010 Pakua
192. 07 Nov 2010 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2010 Pakua
193. 08 Oct 2010 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2010 Pakua
194. 14 Aug 2010 Machapisho ya mara kwa mara July 2010 Pakua
195. 13 Jul 2010 Machapisho ya mara kwa mara June 2010 Pakua
196. 14 Jun 2010 Machapisho ya mara kwa mara May 2010 Pakua
197. 17 May 2010 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2010 Pakua
198. 20 Apr 2010 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2010 Pakua
199. 28 Feb 2010 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2010 Pakua
200. 27 Feb 2010 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2009 Pakua
201. 22 Dec 2009 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2009 Pakua
202. 30 Nov 2009 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2009 Pakua
203. 29 Nov 2009 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2009 Pakua
204. 25 Sep 2009 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2009 Pakua
205. 04 Sep 2009 Machapisho ya mara kwa mara July 2009 Pakua
206. 06 Aug 2009 Machapisho ya mara kwa mara June 2009 Pakua
207. 10 Jul 2009 Machapisho ya mara kwa mara May 2009 Pakua
208. 28 May 2009 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2009 Pakua
209. 06 Apr 2009 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2009 Pakua
210. 23 Mar 2009 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2009 Pakua
211. 16 Feb 2009 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2009 Pakua
212. 24 Jan 2009 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2008 Pakua
213. 07 Jan 2009 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2008 Pakua
214. 07 Jan 2009 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2008 Pakua
215. 06 Jan 2009 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2008 Pakua
216. 06 Oct 2008 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2008 Pakua
217. 03 Oct 2008 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2008 Pakua
218. 30 Jun 2008 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2008 Pakua
219. 31 May 2008 Machapisho ya mara kwa mara May 2008 Pakua
220. 28 Apr 2008 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2008 Pakua
221. 31 Mar 2008 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2008 Pakua
222. 29 Feb 2008 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2008 Pakua
223. 01 Feb 2008 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2008 Pakua
224. 31 Dec 2007 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2007 Pakua
225. 30 Nov 2007 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2007 Pakua
226. 30 Oct 2007 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2007 Pakua
227. 30 Sep 2007 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2007 Pakua
228. 31 Aug 2007 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2007 Pakua
229. 31 Jul 2007 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2007 Pakua
230. 30 Jun 2007 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2007 Pakua
231. 06 Jun 2007 Machapisho ya mara kwa mara May 2007 Pakua
232. 28 Apr 2007 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2007 Pakua
233. 03 Apr 2007 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2007 Pakua
234. 12 Mar 2007 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2007 Pakua
235. 28 Jan 2007 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2007 Pakua
236. 16 Jan 2007 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2006 Pakua
237. 28 Nov 2006 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2006 Pakua
238. 28 Oct 2006 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2006 Pakua
239. 28 Sep 2006 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2006 Pakua
240. 28 Aug 2006 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2006 Pakua
241. 17 Aug 2006 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2006 Pakua
242. 28 Jun 2006 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2006 Pakua
243. 28 May 2006 Machapisho ya mara kwa mara May 2006 Pakua
244. 18 Apr 2006 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2006 Pakua
245. 05 Apr 2006 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2006 Pakua
246. 17 Feb 2006 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2006 Pakua
247. 30 Jan 2006 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2005 Pakua
248. 06 Dec 2005 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2005 Pakua
249. 22 Nov 2005 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2005 Pakua
250. 13 Oct 2005 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2005 Pakua
251. 28 Aug 2005 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2005 Pakua
252. 28 Jul 2005 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2005 Pakua
253. 28 Jun 2005 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2005 Pakua
254. 28 May 2005 Machapisho ya mara kwa mara May 2005 Pakua
255. 28 Apr 2005 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2005 Pakua
256. 28 Mar 2005 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2005 Pakua
257. 28 Feb 2005 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2005 Pakua
258. 28 Jan 2005 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2005 Pakua
259. 28 Dec 2004 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2004 Pakua
260. 28 Nov 2004 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2004 Pakua
261. 28 Oct 2004 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2004 Pakua
262. 28 Aug 2004 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2004 Pakua
263. 28 Jul 2004 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2004 Pakua
264. 28 May 2004 Machapisho ya mara kwa mara May 2004 Pakua
265. 28 Apr 2004 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2004 Pakua
266. 28 Mar 2004 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2004 Pakua
267. 28 Feb 2004 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2004 Pakua
268. 28 Dec 2003 Machapisho ya mara kwa mara Dec 2003 Pakua
269. 28 Nov 2003 Machapisho ya mara kwa mara Nov 2003 Pakua
270. 28 Oct 2003 Machapisho ya mara kwa mara Oct 2003 Pakua
271. 28 Sep 2003 Machapisho ya mara kwa mara Sep 2003 Pakua
272. 28 Aug 2003 Machapisho ya mara kwa mara Aug 2003 Pakua
273. 28 Jul 2003 Machapisho ya mara kwa mara Jul 2003 Pakua
274. 28 Jun 2003 Machapisho ya mara kwa mara Jun 2003 Pakua
275. 28 May 2003 Machapisho ya mara kwa mara May 2003 Pakua
276. 28 Apr 2003 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2003 Pakua
277. 28 Mar 2003 Machapisho ya mara kwa mara Mar 2003 Pakua
278. 28 Feb 2003 Machapisho ya mara kwa mara Feb 2003 Pakua
279. 28 Jan 2003 Machapisho ya mara kwa mara Jan 2003 Pakua
280. 28 Apr 2002 Machapisho ya mara kwa mara Apr 2002 Pakua