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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

BENKI KUU YA TANZANIA 
 
 

 
Unapojibu tafadhali taja: 

Kumb. Na. LD.170/515/02/1305                                                                   24 Juni 2026 

 
Kwa: 

Benki zote; 

Taasisi za Fedha; 

Waendeshaji wa Huduma za Fedha kwa Simu; 

Watoaji wa Fedha za Kielektroniki ; na 

Kampuni za Teknolojia za Fedha. 

 
YAH: TANGAZO RASMI LA UFUNGUZI WA DIRISHA LA KUNDI LA TATU LA MAZINGIRA 

YA UDHIBITI WA MAJARIBIO YA TEKNOLOJIA YA FEDHA YA BENKI KUU YA TANZANIA 

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kutangaza rasmi ufunguzi wa dirisha la 

kupokea maombi ya ushiriki katika Kundi la Tatu  la Mazingira ya Udhibiti wa Majaribio 

ya Teknolojia ya fedha ya Benki Kuu ya Tanzania. Kampuni za Teknolojia za Fedha na 

watoa huduma za fedha wenye nia ya kushiriki wanakaribishwa kuwasilisha maombi 

yao kupitia Mfumo wa Maombi wa Mazingira ya Udhibiti ya Teknolojia ya Fedha kwa 

kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika Kanuni za Udhibiti wa Mazingira ya Majaribio 

ya Teknolojia ya Fedha za Mwaka 2024. 

2. Ili kutuma maombi, tafadhali tembelea https://frsp.bot.go.tz/ na ujaze fomu ya 

maombi mtandaoni. Mwongozo wa kina pamoja na vigezo vya ushiriki vinapatikana 

katika tovuti ya Benki Kuu ya Tanzania. Dirisha la maombi la Kundi la Tatu kwa sasa 

limefunguliwa na litafungwa siku ya Ijumaa, tarehe 31 Julai 2026.  

 

mailto:DG-FSD-OFFICE@bot.go.tz,
http://www.bot.go.tz/
https://frsp.bot.go.tz/


2 Mtaa wa Mirambo, S. L. P. 2939, 11884 Dar es Salaam - Tanzania 

Barua pepe: DG-FSD-OFFICE@bot.go.tz, Tovuti: www.bot.go.tz, Simu: +255 22 223 2000/3000/3215;  
Direct line +255 22 223 3045/3046 

 

3. Bidhaa au huduma za fedha ambazo kwa sasa hazisimamiwi na mifumo iliyopo 

ya udhibiti wa Benki Kuu ya Tanzania pekee ndizo zitakazopokelewa kwa ajili ya 

kushiriki Mazingira ya Udhibiti ya Teknolojia ya Fedha ya Benki Kuu ya Tanzania. 

Benki Kuu itakuwa na haki ya kuchapisha taarifa zozote muhimu za mwombaji katika 

tovuti yake, ikiwemo kwa madhumuni ya kubadilishana maarifa na kuimarisha 

ushirikiano na mamlaka nyingine za udhibiti za kimataifa, bila kufichua taarifa zozote 

zinazohusiana na haki miliki au mali za ubunifu za mwombaji. 

 

4. Endapo kutakuwa na maswali au uhitaji wa ufafanuzi zaidi, tafadhali wasiliana 

na Dkt. Sigsbert Rwiza kupitia simu Na. +255 713 998 593 au barua pepe 

Sigsbert.Rwiza@bot.go.tz, Bw. Given Mhema kupitia simu Na. +255 711 788 830 au 

barua pepe Given.Mhema@bot.go.tz, na Bw. January Bura kupitia simu Na. +255 

685 474 952 au barua pepe January.Bura@bot.go.tz. 

 
 

 

 

Sauda K. Msemo 

Naibu Gavana 

Uthabiti na Usimamizi wa Sekta ya Fedha 
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