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22 Mei, 2026 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

Taarifa inatolewa kuwa Benki Kuu ya Tanzania imetoa leseni ya benki kwa 

Radiance Microfinance Bank Limited. Leseni hii inairuhusu benki hiyo 

kufanya biashara za kibenki kama benki ya huduma ndogo za fedha 

(microfinance bank) kuanzia tarehe 04 Mei, 2026. Makao makuu ya benki 

yapo katika Kiwanja Na. 116/1, Jengo la Elia Complex, katika makutano ya 

Mtaa wa Zanaki na Barabara ya Bibi Titi, jijini Dar es Salaam. 

 

 

 

Sauda K. Msemo 

Naibu Gavana 

Uthabiti na Usimamizi wa Sekta ya Fedh 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

BENKI KUU YA TANZANIA 
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