



TAARIFA KWA UMMA

KALENDA YA MINADA YA DHAMANA ZA SERIKALI KWA ROBO YA NNE YA MWAKA WA FEDHA WA 2025/2026

Kwa niaba ya Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzani, Benki Kuu ya Tanzania itaendesha minada ya Dhamana za Serikali za Muda Mfupi kwa siku 35, siku 91, siku 182, siku 364, na za Muda Mrefu (Hatifungani) za miaka 5, miaka 10, miaka 15, miaka 20 na miaka 25 katika robo ya nne ya mwaka wa fedha 2025/2026. Dhamana zitatolewa kama ilivyoainishwa kwenye kalenda hii. Kiwango cha riba pamoja na taarifa nyingine za Hatifungani husika zitatangazwa kwenye tangazo la mnada (Call for Tender). Minada ya Dhamana za Serikali itafanyika kwa mpangilio ulioainishwa, isipokua itakapotangazwa vinginevyo.

Mwezi	Tarehe ya Mnada	Tarehe ya Kuanzia	Tarehe ya Kumalizika	Muda Kabla ya Kiwango cha Muda (Miaka)	Dhamana za Muda Mfupi	Dhamana za Muda Mrefu
					Siku 35,91,182,364	Muda wa Hatifungani
Aprili	08-Aprili-26				*	
	15-Aprili-26	16-Aprili-26	16-Aprili-36	10.00		Miaka 10
	22-Aprili-26				*	
	29-Aprili-26	30-Aprili-26	30-Aprili-31	5.00		Miaka 5
Mei	06-Mei-26				*	
	13-Mei-26	14-Mei-26	14-Mei-41	15.00		Miaka 15
	20-Mei-26				*	
	27-Mei-26	28-Mei-26	28-Mei-46	20.00		Miaka 20
Juni	03-Juni-26				*	Miaka 10
	10-Juni-26	11-Juni-26	11-Juni-36	10.00		Miaka 10
	17-Juni-26				*	
	24-Juni-26	25-Juni-26	25-Juni-51	25.00		Miaka 25

“Serikali itafanya marekebisho katika kalenda ya utoaji wa dhamana endapo itahitajika, kulingana na mahitaji ya kukopa na mwenendo wa hali ya soko.”

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Idara ya Masoko ya Ndani, Benki Kuu, 2 Mtaa wa Mirambo, 11884, P.O.Box 2939, Dar es Salaam, Simu: 2233530/3565/5507/3489; Email: info@bot.go.tz au botcommunications@bot.go.tz na Tovuti: www.bot.go.tz.