



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BENKI KUU YA TANZANIA



6 Novemba 2024

TAARIFA KWA UMMA

Taarifa inatolewa kwa umma kuwa kufuatia uamuzi wa Kampuni ya Selcom Paytech Limited kununua asilimia sitini na tano ya hisa za Access Microfinance Bank Tanzania Limited, Benki Kuu ya Tanzania ilitoa idhini kwa Access Microfinance Bank Tanzania Limited kubadilisha jina lake na kuitwa Selcom Microfinance Bank Tanzania Limited). Hivyo basi, Benki Kuu ya Tanzania ilitoa leseni ya kufanya biashara ya benki kwa ***Selcom Microfinance Bank Tanzania Limited*** kuanzia tarehe 22 Aprili 2024.

**GAVANA
BENKI KUU YA TANZANIA**