
 
 
 
 

 

 

          6 Novemba 2024 

TAARIFA KWA UMMA 

Taarifa inatolewa kwa umma kuwa kwa mamlaka iliyopewa chini 

ya kifungu cha 30(1)(a) cha Sheria ya Benki na Taasisi za Fedha 

ya mwaka 2006, Benki Kuu ya Tanzania imeridhia ombi la 

uunganishaji wa benki mbili za kijamii, yaani Kilimanjaro Co-

operative Bank Limited na Tandahimba Co-operative Bank Limited 

na kuunda benki moja mpya inayojulikana kama Co-operative 

Bank of Tanzania Limited. Kufuatia muunganiko huo, Benki Kuu ya 

Tanzania imetoa leseni ya kufanya biashara ya kibenki kwa Co-

operative Bank of Tanzania Limited kuanzia tarehe 4 Oktoba 2024. 

Leseni hii inairuhusu benki kufanya biashara kama benki ya 

biashara inayoruhusiwa kutoa huduma za kibenki katika mikoa 

yote ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Makao makuu 

ya benki hiyo mpya yapo katika Kiwanja Na. 21 kitalu Na. 13, Mtaa 

wa Kuu, Dodoma. 
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