
 
 

 
 

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kutoa taarifa kwa umma kuwa wanafunzi kumi 
(10) wamepata Udhamini (Scholarships) kuendelea na masomo ya elimu ya juu 
(Shahada za Kwanza na Uzamili) kwa mwaka 2023/2024 chini ya Mfuko wa 
Udhamini wa Kumbukumbu ya Mwalimu Julius K. Nyerere. 

 

Wanafunzi waliopata ufadhili wa masomo ya Shahada ya kwanza ni miongoni mwa 
wanafunzi  wenye ufaulu wa juu wa daraja la kwanza kidato cha sita mwaka 2023 
ambao ni: 

 

1. Bi. Victoria Charles ROBERT, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na 

Sayansi Shirikishi Muhimbili; 

2. Bi. Prisca Paul MSHANA, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi 

Shirikishi Muhimbili; 

3. Bi. Doreen Aminiel MFINANGA, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na 

Sayansi Shirikishi Muhimbili; 

4. Bi. Emily Samwel MFANGA, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na 

Sayansi Shirikishi Muhimbili; 

5. Bw. Baraka Vitus NYIGO fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi 

Shirikishi Muhimbili;  

6. Bi. Pelagrina Erasto MBUGI fani ya Biashara-Fedha, Chuo Kikuu cha  

Dar es Salaam;  na  

7. Bw. Baddawi Abdul ISSA fani ya Biashara-Fedha, Chuo Kikuu cha Dar es 

Salaam 

MFUKO WA UDHAMINI WA KUMBUKUMBU YA MWALIMU JULIUS K. 
NYERERE 

WANUFAIKA WA UFADHILI KWA MWAKA 2023/2024 



Kwa Shahada ya Uzamili, wanafunzi waliopata ufadhili ni: 
 

1. Bw. Kanuda Liso SASI, fani ya Biashara-Fedha katika Chuo Kikuu cha 

Dar es Salaam; 

2. Bi. Lucy MAHULU, fani ya Sayansi ya Afya na Vifaa Tiba katika Chuo 

Kikuu cha Nelson Mandela; na  

3. Bi. Magdalena SUGUTA, fani ya Sayansi ya Biolojia ya Mazingira,  

katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. 

 
Ufadhili unaotolewa chini ya Mfuko huu unajumuisha gharama zote za ada, pesa 

za kujikimu (malazi na chakula), mafunzo kwa vitendo na vifaa vya kujifunzia, 

ikiwemo kompyuta mpakato (Laptop). 

 
Kwa maelezo zaidi kuhusu udhamini huo tembelea tovuti ya Benki Kuu ya 

Tanzania: www.bot.go.tz. 

 
Tangazo hili limetolewa na: 

 
Mwenyekiti, 

Kamati ya Mfuko wa Udhamini wa 

Kumbukumbu ya Mwalimu Julius K. Nyerere, 

Benki Kuu ya Tanzania 

 

 

 
 

 

 

 

 

 

http://www.bot.go.tz/

