

BENKI KUU YA TANZANIA
16 Barabara ya Jakaya Kikwete
S. L. P. 2303
40184 DODOMA
TANZANIA

Simu: +255 22 223 3167

Barua Pepe: botcommunications@bot.go.tz



BANK OF TANZANIA
16 Jakaya Kikwete Road
P.O. Box 2303
40184 DODOMA
TANZANIA

Phone: +255 22 223 3167

Email: botcommunications@bot.go.tz

25 Septemba 2023

TAARIFA KWA UMMA

KUANZA KWA UNUNUZI WA DHAHABU

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kuutaarifu umma kuanza kwa Mpango wa Ndani wa Ununuzi wa Dhahabu, unaolenga kuimarisha hifadhi ya fedha za kigeni kupitia upatikanaji na umiliki wa dhahabu. Kwa utaratibu huu, Benki Kuu itanunua dhahabu kutoka kwa wachimbaji wa ndani na wafanyabiashara wa dhahabu kwa fedha za Kitanzania.

Wadau wote wanaalikwa kushiriki kikamilifu katika mpango huu.

Emmanuel M. Tutuba
Sep 25 2023 1:12 PM

DocuSign

Emmanuel M. Tutuba
GAVANA
BENKI KUU YA TANZANIA