
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 
 
 
Benki Kuu ya Tanzania inapenda kutoa taarifa kwa umma kuwa wanafunzi kumi 
(10) wamepata Udhamini (Scholarships) kuendelea na masomo ya elimu ya juu 
(Shahada za Kwanza na Uzamili) kwa mwaka 2022/2023 chini ya Mfuko wa 
Udhamini wa Kumbukumbu ya Mwalimu Julius K. Nyerere.  
 
Wanafunzi waliopata ufadhili wa masomo ya Shahada ya kwanza ni miongoni mwa 
wanafunzi 10 bora kitaifa kidato cha sita mwaka 2022 ambao ni:   
               

 Bi. Catherine Alphonce MWAKASEGE, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha 

Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili; 

  Bi. Lucy Elias MAGASHI, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi 

Shirikishi Muhimbili; 

 Bi. Minael Simon MGONJA, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na 

Sayansi Shirikishi Muhimbili; 

 Bi. Norah Eliaza KIDJOUT, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi 

Shirikishi Muhimbili; 

 Bi. Esther Paul CHAMA, fani ya Uhasibu na Fedha katika Sekta ya Biashara  

 Bw. Muhewa Charles KAMANDO, fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na 

Sayansi Shirikishi Muhimbili; na 

 Bw. Kulwa Mbizo ELIAS fani ya Udaktari, Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi 

Shirikishi Muhimbili. 

 

 

 

MFUKO WA UDHAMINI WA KUMBUKUMBU YA MWALIMU JULIUS K. 
NYERERE                                                                                                        

WANUFAIKA WA UFADHILI KWA MWAKA 2022/2023 
WA 

WANUFAIKA WA UFADHILI KWA MWAKA 2022/2023 
 



Kwa Shahada ya Uzamili, wanafunzi waliopata ufadhili ni: 
 

 Bi. Rahma Ally RAJABU, fani ya Sayansi, Uthibiti wa Magonjwa ya 

Kitropiki katika Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili;  

 Bw. Iddy Ridhaa SWALEHE, fani ya Sayansi, Uhandisi wa Mawasiliano  

katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam;  na  

 Bi. Scholastica Clemence TESHA, fani ya Sayansi, Uhandisi wa Barabara 

katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. 

 
Ufadhili unaotolewa chini ya Mfuko huu unajumuisha gharama zote za ada, pesa 

za kujikimu (malazi na chakula), mafunzo kwa vitendo na vifaa vya kujifunzia, 

ikiwemo kompyuta mpakato (Laptop).    

 

Kwa maelezo zaidi kuhusu udhamini huo tembelea tovuti ya Benki Kuu ya 

Tanzania: www.bot.go.tz.  

 

Tangazo hili limetolewa na:  

  

Mwenyekiti,  

Kamati ya Mfuko wa Udhamini wa  

Kumbukumbu ya Mwalimu Julius K. Nyerere,  

Benki Kuu ya Tanzania,                      

 
 

 


