
 
BODI YA BIMA YA AMANA  

 
             MachI 6, 2022 

 

MAENDELEO YALIYOFIKIWA KATIKA UFILISI WA ILIYOKUWA BENKI YA FBME LTD 

 

 

1. TAARIFA inatolewa kwa wateja na wadau wote wa iliyokuwa FBME Bank 

LTD kwamba, Bodi ya Bima ya Amana (DIB) imetengeneza mfumo wa 

taarifa (DIB Portal) kwa ajili ya kurahisisha mawasiliano na wadau na 

kubadilishana taarifa juu ya ufilisi wa benki hiyo; 

 

2. Kwa taarifa hii, DIB inawaalika wenye amana, wadai na wadau wote 

wenye madai dhidi ya benki ya FBME kufanya maulizo na kutoa maoni 

yao kuhusu ufilisi wa benki hiyo kupitia mfumo huo wa taarifa 

unaopatikana katika tovuti ya DIB: www.dib.go.tz na tovuti ya Benki Kuu 

ya Tanzania: www.bot.go.tz. Ili kupata taarifa, tafadhali jaza fomu 

inyopatikana kwenye tovuti ya DIB ambapo msimamizi wa mfumo 

atakupatia namba ya ruhusa na kukuwezesha kuzifikia taarifa 

mbalimbali zilizopo kwenye mfumo huo. 

 
 
Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana na: 

 
Mkurugenzi 

Bodi ya Bima ya Amana 

Jengo la Makao Makuu Ndogo ya Benki Kuu ya Tanzania 

2 Mtaa wa Mirambo 

Ghorofa ya 11, Mnara wa Kaskazini 

11884 DAR ES SALAAM 

 

Barua pepe: DIB-INFO@bot.go.tz  

Simu: +255 22 223 5390 

 

 

http://www.dib.go.tz/
http://www.bot.go.tz/

