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TAARIFA KWA UMMA
ORODHA YA WATOA HUDUMA NDOGO ZA FEDHA WA DARAIJA LA PILI

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kutoa orodha ya watoa huduma ndogo za fedha
wa daraja la pili waliosajiliwa hadi kufikia tarehe 31 Mei 2021. Orodha hii inatolewa
kwa mujibu wa Kifungu cha 55(a) cha Sheria ya Huduma Ndogo za Fedha ya mwaka
2018.

Aidha, kwa mujibu wa Kifungu cha 57 cha Sheria ya Huduma Ndogo za Fedha ya
mwaka 2018 watoa huduma ndogo za fedha wa daraja la pili ambao hawakuwa
wamewasilisha maombi ya leseni Benki Kuu kabla ya tarehe 30 Aprili 2021
hawapaswi kuendelea kufanya biashara ya huduma ndogo za fedha hadi wawe
wamepata leseni. Kuendelea kufanya biashara bila kuwa na leseni ya Benki Kuu ni
uvunjifu wa Sheria unaoweza kupelekea faini au kifungo kwa mujibu wa Kifungu
cha 16 cha Sheria ya Huduma Ndogo za Fedha ya mwaka 2018.

Benki Kuu ya Tanzania itaendelea kutoa machapisho ya orodha iliyohuishwa ya
watoa huduma ndogo za fedha wa daraja la pili waliosajiliwa, ikiwemo orodha ya
watoa huduma ndogo za fedha wa daraja la tatu na la nne.

Kwa maelezo zaidi, tafadhali wasiliana na: Mkurugenzi wa Usimamizi wa Sekta ya
Fedha, Benki Kuu ya Tanzania, S.L.P. 2939, Dar es Salaam au wasilisha barua pepe
kwa jwsabi@bot.go.tz; vctarimu@bot.go.tz; nfmongateko@bot.go.tz; na
dasasya@bot.go.tz
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