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Kumb. Na. LB.178/179/01/14     01 Machi 2021 

Kwa Watoa Huduma za Fedha Kwa Mifumo ya Malipo 

YAH: KUSITISHA UIDHINISHAJI WA LESENI ZA UTOAJI WA FEDHA ZA 

KIELEKTRONIKI 

Kwa mujibu wa Kifungu cha 56 (3) cha Sheria ya Mifumo ya Malipo ya Taifa, 2015, 

Benki Kuu ya Tanzania imesitisha uidhinishaji wa leseni za utoaji wa fedha za 

kielektroniki, isipokuwa kwa watoa huduma za mitandao ya simu za mkononi. Lengo 

la hatua hii ni kuimarisha usimamizi wa watoa huduma za Fedha za Kielektroniki na 

kulinda utulivu wa mfumo wa fedha. Hata hivyo, zuio hili halizihusishi benki na taasisi 

zilizokwisha idhinishwa. 

Agizo hii litaanza kutumika kuanzia tarehe 15 Disemba, 2020 

 

 
Prof. Florens D. A. M. Luoga 

GAVANA 
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