



BODI YA BIMA YA AMANA

KATIKA SHAURI LA FBME BANK LTD (CHINI YA UFILISI) NA

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006)

TAARIFA inatolewa kwa wenye amana wa iliyokuwa **FBME BANK LTD** (iliyo chini ya ufilisi) kwamba, ulipaji wa fidia ya bima ya amana utaendelea kufanyika katika ofisi za yaliyokuwa makao makuu ya FBME Bank Limited (iliyo chini ya ufilisi), zilizopo wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam, siku za Jumatatu hadi Ijumaa. Hakutakuwa na huduma siku za jumamosi kuanzia tarehe 13 Oktoba 2018.

AIDHA TAARIFA ZAIDI inatolewa kwa wenye amana wa iliyokuwa **FBME BANK LTD** (iliyo chini ya ufilisi), ambao wanastahili kulipwa fidia ya bima ya amana na hawajalipwa, wafike katika ofisi za iliyokuwa FBME Bank Limited zilizopo Kinondoni Dar es Salaam kwa ajili ya malipo.

Maulizo yote yawasilishwe Bodi ya Bima ya Amana kwa kutumia anwani ifuatayo;

Mkurugenzi

Bodi ya Bima ya Amana

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania

2 Mtaa wa Mirambo

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini

P.O. Box 2939

11884 DAR ES SALAAM

Email: DIB-INFO@bot.go.tz

Tel: + 255 22 223 5390

Fax: + 255 22 223 4200

TAREHE 10 OKTOBA, 2018