



IN THE MATTER OF THE BANKING AND FINANCIAL  
INSTITUTIONS ACT, 2006

TAARIFA

MAREKEBISHO YA KIWANGO CHA JUU CHA AMANA KINACHOKINGWA NA  
BODI YA BIMA YA AMANA

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba, tangazo la serikali Namba 187 lililochapishwa tarehe 11/07/2003 kuhusu kiwango cha juu cha Amana kinachowekewa kinga kimerekebishwa na "The Banking and Financial Institutions (Maximum Deposit Insurance Coverage) Order, "2010" na kuchapishwa katika Tangazo la Serikali Namba 198 lililochapishwa tarehe 04/06/2010.

TAARIFA ZAIDI inatolewa kwamba, kufuatana na marekebisho hayo Amana za wateja katika mabanki na taasisi za fedha zitawekewa kinga hadi kiwango cha shilingi za kitanzania milioni moja na laki tano (T.Shs 1,500,000/=) kwa kila akaunti ya amana ukiondoa madeni aliyonayo mteja kwa benki au taasisi ya fedha husika.

Imetolewa na Bodi ya Bima ya Amana,  
Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini,  
Jengo la Benki Kuu,  
Na. 10 Mtaa wa Mirambo,  
S.L.P. 2939.  
DAR ES SALAAM.