



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BENKI KUU YA TANZANIA



6 Februari 2026

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kuwa Benki Kuu ya Tanzania itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa chakavu yakiwemo magari, pikipiki, mitambo, vifaa vya ofisi, vifaa vya tehamu na vifaa vingine katika ofisi zake zilizopo mikoa ya **Dodoma, Dar es Salaam, Mwanza, Arusha, Mbeya, Mtwara** na **Mjini Magharibi (Unguja)**.

Maelezo zaidi ya vifaa hivyo ni kama yanavyoonekana hapa chini.

Na.	Mkoa	Kituo	Kifaa	Tarehe ya Mnada
1.	Mbeya	Benki Kuu ya Tanzania, Barabara ya Mahakama, S.L.P 1203, Mbeya.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	18 Februari, 2026
2.	Mtwara	Benki Kuu ya Tanzania, Barabara ya Makonde, S.L.P 1446, Mtwara.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	18 Februari, 2026
3.	Dar es Salaam	Benki Kuu ya Tanzania, 2 Mtaa wa Mirambo, 11884, S.L.P 2939, Dar es Salaam. na Nyumba iliyopo Kiwanga Na. 447, Makutano ya Chole Rd na Lincoln St, (<i>baadhi ya magari, pikipiki na mitambo</i>)	• Magari (Toyota Landcruiser, Toyota Coaster, Toyota RAV4, Toyota Hiace, Suzuki Jimmy, Suzuki Grand Vitara, Suzuki Maruti Omni, Nissan Civilian Bus, Mercedes Benz Saloon na Isuzu NPR) • Mitambo (Forklift) • Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Pikipiki (Honda XL125, Yamaha 125G na Suzuki 125CC) • Vifaa vingine	20 hadi 22 Februari, 2026
4.	Arusha	Benki Kuu ya Tanzania, Barabara ya Makongoro, S.L.P 3043, Arusha.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vining	21 Februari, 2026

Na.	Mkoa	Kituo	Kifaa	Tarehe ya Mnada
5.	Mwanza	Chuo cha Benki Kuu ya Tanzania, Mtaa wa Capri-Point, S.L.P 131, Mwanza.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	21 Februari, 2026
6.	Mjini Magharibi (Unguja)	Benki Kuu ya Tanzania, Eneo la Gulioni, S.L.P 568, Zanzibar.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	25 Februari, 2026
7.	Dodoma	Benki Kuu ya Tanzania, Barabara ya 16 ya Jakaya Kikwete 40184, S.L.P 2303, Dodoma.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	26 Februari, 2026
8.	Mwanza (Tawi)	Benki Kuu ya Tanzania, Barabara ya Makongoro, S.L.P 1362, Mwanza.	• Samani za ofisi • Vifaa vya ofisi • Vifaa vya tehamu • Vifaa vingine	28 Februari, 2026

MASHARTI YA MNADA

1. Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo.
2. Malipo ya vifaa chakavu ni asilimia mia moja (100%) na mteja atatakiwa kuondosha vifaa chakavu alivyonunua siku ya mnada.
3. Mnunuzi wa gari, pikipiki na mitambo atalazimika kulipa papo hapo amana "deposit" isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya bei na atatakiwa kukamilisha malipo yote ndani ya muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hilo atakosa haki zote za ununuzi na amana iliyolipwa haitarudishwa.
4. Mnunuzi wa gari, pikipiki na mtambo atatakiwa kuondoa/kuchukua mali aliyonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
5. Gharama za kubadilisha umiliki (magari, pikipiki na mitambo) ni jukumu la mnunuzi na anatakiwa kukamilisha taratibu za kumilikishwa chombo kwa mujibu wa sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
6. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada husika kuanzia saa nne (4:00) asubuhi hadi saa kumi jioni (10:00).
7. Mnada utanza saa nne (4:00) asubuhi katika vituo vilivyoorodheshwa hapo juu.

GAVANA

BENKI KUU YA TANZANIA