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TAARIFA KWA UMMA  

ORODHA YA WATOA HUDUMA NDOGO ZA FEDHA WA DARAJA LA PILI  

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kutoa orodha ya watoa huduma ndogo za fedha wa 

Daraja la Pili waliosajiliwa hadi kufikia tarehe 30 Agosti 2021. Orodha hii inatolewa kwa 

mujibu wa Kifungu cha 55(a) cha Sheria ya Huduma Ndogo za Fedha ya mwaka 2018. 

Aidha, kwa mujibu wa Kifungu cha 57 cha Sheria ya Huduma Ndogo za Fedha ya mwaka 

2018 watoa huduma ndogo za fedha wa Daraja la Pili ambao hawakuwa wamewasilisha 

maombi ya leseni Benki Kuu kabla ya tarehe 30 Aprili 2021 hawapaswi kuendelea 

kufanya biashara ya huduma ndogo za fedha hadi wawe wamepata leseni. Kuendelea 

kufanya biashara bila kuwa na leseni ya Benki Kuu ni uvunjifu wa Sheria unaoweza 

kupelekea faini au kifungo kwa mujibu wa Kifungu cha 16 cha Sheria ya Huduma Ndogo 

za Fedha ya mwaka 2018.  

Benki Kuu ya Tanzania itaendelea kutoa machapisho ya orodha iliyohuishwa ya watoa 

huduma ndogo za fedha wa Daraja la Pili waliosajiliwa kila baada ya miezi mitatu. Pia, 

orodha ya watoa huduma ndogo za fedha wa Daraja la Tatu na la Nne zitatolewa na 

Tume ya Maendeleo ya Ushirika na Mamlaka za Serikali za Mitaa na kuchapishwa katika 

mbao za matangazo kwenye Halmashauri zote nchini.  

Kwa maelezo zaidi, tafadhali wasiliana na: Mkurugenzi wa Usimamizi wa Sekta ya Fedha, 

Benki Kuu ya Tanzania, S.L.P. 2939, Dar es Salaam au wasilisha barua pepe kwa 

jwsabi@bot.go.tz; vctarimu@bot.go.tz; nfmongateko@bot.go.tz; na dasasya@bot.go.tz  

 

GAVANA  

BENKI KUU YA TANZANIA 

BENKI KUU YA TANZANIA 
16 Barabara ya Jakaya Kikwete 
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40184 DODOMA 
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Simu:  +255 26 2962586 
 

Barua Pepe: botcommunications@bot.go.tz 

 

    

 

BANK OF TANZANIA 
16 Jakaya Kikwete Road 

P.O. Box 2303 
40184 DODOMA 

TANZANIA 

Phone:  +255 26 2962586 
 

Email: botcommunications@bot.go.tz 

 
        
     

 

f 

         Fax No.              2234217  

mailto:jwsabi@bot.go.tz
mailto:vctarimu@bot.go.tz
mailto:nfmongateko@bot.go.tz
mailto:dasasya@bot.go.tz

