



THE GOVERNOR

Cable: 41024 "BENKUU"
Tel. Gen: +255 22 2234494/7
Dir: +255 22 2233021/22
Facsimile: +255 22 2234085
E-mail: governoroffice@bot.go.tz

BANK OF TANZANIA

2 Mirambo Street
P.O. Box 2939
11884 DAR ES SALAAM

Kumb. Na. LB.178/179/01/14

01 Machi 2021

Kwa Watoa Huduma za Fedha Kwa Mifumo ya Malipo

YAH: KUSITISHA UIDHINISHAJI WA LESENI ZA UTOAJI WA FEDHA ZA KIELEKTRONIKI

Kwa mujibu wa Kifungu cha 56 (3) cha Sheria ya Mifumo ya Malipo ya Taifa, 2015, Benki Kuu ya Tanzania imesitisha uidhinishaji wa leseni za utoaji wa fedha za kielektroniki, isipokuwa kwa watoa huduma za mitandao ya simu za mkononi. Lengo la hatua hii ni kuimarisha usimamizi wa watoa huduma za Fedha za Kielektroniki na kulinda utulivu wa mfumo wa fedha. Hata hivyo, zuio hili halizihusishi benki na taasisi zilizokwisha idhinishwa.

Agizo hii litaanza kutumika kuanzia tarehe 15 Disemba, 2020

Prof. Florens D. A. M. Luoga
GAVANA