
 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

SARAFU YA SHILINGI 3,000 YA KUMBUKUMBU YA VISIWA VYA DOKDO 

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kukanusha taarifa zinazosambaa mitandaoni 

kwamba mwezi Julai 2019 ilitoa sarafu ya kumbukumbu ya visiwa vya Dokdo 

yenye thamani ya shilingi 3000. Benki Kuu inapenda kuufahamisha umma kuwa 

taarifa hizo si za kweli na kwamba sarafu hiyo siyo mali ya Benki Kuu ya Tanzania 

na haijatolewa na Benki Kuu kwa njia yoyote ile na wala Benki Kuu haijawahi 

kuingia mkataba na kampuni yoyote kutoa sarafu hiyo. 

Imetolewa na:  

BENKI KUU YA TANZANIA 

Idara ya Uhusiano wa Umma na Itifaki   
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