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TANGAZO KWA UMMA
KANUNI MPYA ZA BIASHARA YA KUBADILISHA FEDHA ZA KIGENI

Benki Kuu ya Tanzania inapenda kuutaarifu Umma kuwa Kanuni za Biashara ya
Kubadilisha Fedha za Kigeni (Foreign Exchange [Bureau de Change] Regulations,
2019) zimetolewa na zinapatikana katika tovuti ya Benki Kuu ya Tanzania
(www.bot.go.tz). Aidha, Kanuni hizi zilichapishwa katika gazeti la Serikali lenye
Na. 450 mnamo tarehe 7 Juni 20109.

Benki Kuu ya Tanzania pia inapenda kuutaarifu Umma kuwa Kanuni za Biashara ya
Kubadilisha Fedha za Kigeni ya 2015 (Foreign Exchange [Bureau de Change]
Regulations, 2015) zimefutwa rasmi na hazitumiki tena.
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