
 

 
 

 

              
BODI YA BIMA YA AMANA 

 

 

KATIKA SHAURI LA FBME BANK LTD (CHINI YA UFILISI) 

NA 

 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

 
TAARIFA inatolewa kwa wenye amana wa iliyokuwa FBME BANK LTD (iliyo chini 

ya ufilisi) kwamba, ulipaji wa fidia ya bima ya amana utaendelea kufanyika 

katika ofisi za yaliyokuwa makao makuu ya FBME Bank Limited (iliyo chini ya 

ufilisi), zilizopo wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam, siku za Jumatatu hadi Ijumaa. 

Hakutakuwa na huduma siku za jumamosi kuanzia tarehe 13 Oktoba 2018. 

 

AIDHA TAARIFA ZAIDI inatolewa kwa wenye amana wa iliyokuwa FBME BANK 

LTD (iliyo chini ya ufilisi), ambao wanastahili kulipwa fidia ya bima ya amana na 

hawajalipwa, wafike katika ofisi za iliyokuwa FBME Bank Limited zilizopo 

Kinondoni Dar es Salaam kwa ajili ya malipo. 

 

Maulizo yote yawasilishwe Bodi ya Bima ya Amana kwa kutumia anwani 

ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

Bodi ya Bima ya Amana  

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

2 Mtaa wa Mirambo  

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini 

P.O. Box 2939 

11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 10 OKTOBA, 2018 
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