
 

 
 

 

              
                          

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA MBINGA COMMUNITY BANK PLC (ILIYO CHINI YA 

UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WALIOKUWA NA AMANA 

KWENDA TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (BODI YA BIMA YA AMANA) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa MBINGA COMMUNITY BANK PLC 

(iliyo chini ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu wa Sheria, yatafanyika 

katika matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) yaliyopo nchini kuanzia 

tarehe 1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa waliokuwa na amana 

haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za iliyokuwa MBINGA COMMUNITY 

BANK PLC zilizopo MBINGA baada ya Jumamosi tarehe 22 Septemba 2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini  

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz


 

 
 

 

              
                          

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA MERU COMMUNITY BANK LIMITED (ILIYO CHINI YA 

UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WALIOKUWA NA AMANA 

KWENDA TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (BODI YA BIMA YA AMANA) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa MERU COMMUNITY BANK LIMITED 

(iliyo chini ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu wa Sheria, yatafanyika 

katika matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) yaliyopo nchini kuanzia 

tarehe 1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa waliokuwa na amana 

haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za iliyokuwa MERU COMMUNITY BANK 

LIMITED zilizopo  USA RIVER, ARUSHA baada ya Jumamosi tarehe 22 Septemba 

2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini 

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz


 

 
 

 

              
                          

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA EFATHA BANK LIMITED (ILIYO CHINI YA UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WALIOKUWA NA AMANA 

KWENDA TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (Bodi ya Bima ya Amana) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa EFATHA BANK LIMITED (iliyo chini 

ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu wa Sheria, yatafanyika katika 

matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) yaliyopo nchini kuanzia tarehe 

1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa waliokuwa na amana 

haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za iliyokuwa EFATHA BANK LIMITED 
zilizopo MWENGE, DAR ES SALAAM baada ya Jumamosi tarehe 22 Septemba 

2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini,  

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz


 

 
 

 

              
                          

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA NJOMBE COMMUNITY BANK LIMITED (ILIYO CHINI YA 

UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WALIOKUWA NA AMANA 

KWENDA TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (BODI YA BIMA YA AMANA) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa NJOMBE COMMUNITY BANK 

LIMITED (iliyo chini ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu wa Sheria, 

yatafanyika katika matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) yaliyopo 

nchini kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa 

waliokuwa na amana haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za iliyokuwa 

NJOMBE COMMUNITY BANK LIMITED zilizopo NJOMBE baada ya Jumamosi 

tarehe 22 Septemba 2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini  

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018
 
 

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz


 

              
                          

 
 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA KAGERA FARMERS’ COOPERATIVE BANK LIMITED (ILIYO 

CHINI YA UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WALIOKUWA NA AMANA 

KWENDA TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (BODI YA BIMA YA AMANA) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa KAGERA FARMERS’ COOPERATIVE 

BANK LIMITED (iliyo chini ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu wa 

Sheria, yatafanyika katika matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

yaliyopo nchini kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa 

waliokuwa na amana haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za iliyokuwa 

KAGERA FARMERS’ COOPERATIVE BANK LIMITED zilizopo BUKOBA baada ya 

Jumamosi tarehe 22 Septemba 2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini  

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018

 

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz


 
 
             
                          

 
 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 
 

 

KATIKA SHAURI LA COVENANT BANK FOR WOMEN (TANZANIA) LTD ( ILIYO 

CHINI YA UFILISI) 

NA 

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA BENKI NA TAASISI ZA FEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

KUHAMISHA ZOEZI LA ULIPAJI WA FIDIA KWA WENYE AMANA KWENDA TPB 

BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

 
TAARIFA inatolewa na DEPOSIT INSURANCE BOARD (Bodi ya Bima ya Amana) 

kwa waliokuwa na amana kwenye iliyokuwa COVENANT BANK FOR WOMEN 

(TANZANIA) LIMITED (iliyo chini ya ufilisi) kwamba, malipo ya fidia kwa mujibu 

wa Sheria, yatafanyika katika matawi yote ya TPB BANK PLC (BENKI YA POSTA) 

yaliyopo nchini kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. Huduma ya malipo ya fidia kwa 

waliokuwa na amana haitatolewa tena katika zilizokuwa ofisi za COVENANT 

BANK FOR WOMEN (TANZANIA) LIMITED (iliyo chini ya ufilisi) zilizopo 

Kijitonyama na Tandahimba baada ya Jumamosi tarehe 22 Septemba 2018.  

 

Zoezi la ulipaji wa fidia ya amana litaendelea kufanyika katika matawi yote ya 

BENKI YA POSTA yaliyopo nchini hadi hapo itakapotangazwa vinginevyo. 

Waliokuwa na amana, ambao watakuwa  hawajalipwa fidia kwa mujibu wa 

Sheria  hadi kufikia tarehe 22 Septemba, 2018, wanashauriwa kuwasilisha madai 

yao kwenye tawi  lolote la BENKI YA POSTA kuanzia tarehe 1 Oktoba, 2018. 

 

Kwa maulizo wasiliana na DEPOSIT INSURANCE BOARD kupitia anuani ifuatayo; 

 

Mkurugenzi 

DEPOSIT INSURANCE BOARD 

Jengo la Makao Makuu ya Benki Kuu ya Tanzania 

P.O. Box 2939 

Ghorofa ya 7, Mnara wa Kaskazini  

2 Mtaa wa Mirambo, 11884 DAR ES SALAAM 

 

Email: DIB-INFO@bot.go.tz 

Tel:  + 255 22 223 5390 

Fax: + 255 22 223 4200 

 

TAREHE 20 SEPTEMBA, 2018 

mailto:DIB-INFO@bot.go.tz

