KATIKA SHAURI LA COVENANT BANK FOR WOMEN (TANZANIA) LIMITED, EFATHA
BANK LIMITED, NJOMBE COMMUNITY BANK LIMITED, KAGERA FARMERS
COOPERATIVE BANK LIMITED NA MERU COMMUNITY BANK LIMITED (CHINI YA
UFILISI)

NA
KATIKA SHAURI LA SHERIA YA MABENKI NA TAASISI ZA KIFEDHA, 2006 (THE
BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006)

TAARIFA KWA WENYE AMANA, WADAI NA WADAIWA

Kufuatia BENKI KUU YA TANZANIA kufuta leseni za kufanya biashara ya kibenki
za zilizokuwa Covenant Bank for Women (Tanzania) Limited, Efatha Bank
Limited, Njombe Community Bank Limited, Kagera Farmers’ Co-operative
Bank Limited na Meru Community Bank Limited, na kufuatia uteuzi wa BODI
YA BIMA YA AMANA (Deposit Insurance Board) kuwa Mfilisi kuanzia tarehe 04
Januari 2018, taarifa inatolewa kwa wenye amana, wadai na wadaiwa
kuwa wawe wavumilivu wakati Mfilisi akiandaa utaratibu wa kushughulikio
stahiki zao za mujibu wa sheria. Aidha, Mfilisi kwa wakati muafaka
atawafahamisha wenye amana, wadai na wadaiwa utarafibu wa malipo
wa madai, ulipaji wa madeni na taratibu nyingine zitakazohitajika kwa
mujibu wa sheria.

Kwa maelezo ya ziada, tafadhali wasiliana na Mkurugenzi, Bodi ya Bima ya
Amana kwa anuani ifuatayo:

2 Miaa wa Mirambo

Benki Kuu ya Tanzania

Makao Makuu, Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini
S.L.B, 2939

11884, Dar es Salaam

Simus+255(0]22 2235390

Nukshi: +255(0)22 2234200

Barua Pepe: DIB-INFO@bot.go.1z
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