



BODI YA BIMA YA AMANA TANZANIA (DEPOSIT INSURANCE BOARD)

FOMU YA KUJAZA MWENYE AMANA

MBINGA COMMUNITY BANK PLC (ILIYO KATIKA UFILISI)

FOMU YA MADAI YA KULIPWA FIDIA YA BIMA YA AMANA

Mkurugenzi,  
Bodi ya Bima ya Amana (Mfilisi wa Mbinga Community Bank Plc (MCB))  
Mtaa wa Mirambo 2, 11884, Dar es salaam, Tanzania

1. Maelezo binafsi ya mwenye amana

Mimi.....(majina kamili (matatu) ya mwenye amana) nawasilisha madai ya amana yangu/zangu kama ifuatavyo:

| Jina la akaunti | Nambari ya akaunti | (Kiasi kwa Shilingi za Tanzania) |      |      | Maelezo |
|-----------------|--------------------|----------------------------------|------|------|---------|
|                 |                    | Fedha zilizowekwa (Amana)        | Riba | Kodi |         |
|                 |                    |                                  |      |      |         |
|                 |                    |                                  |      |      |         |
|                 |                    |                                  |      |      |         |
| JUMLA KUU       |                    |                                  |      |      |         |

2. Wajibu wa mwenye amana kukatwa deni analodaiwa na MCB ((Iliyo katika Ufilisi) kwa mujibu wa sheria:

Ninadaiwa na MCB (iliyo katika ufilisi) Shilingi..... kwa tarehe..... 2017.

3. Chagua namna ya kulipwa (chagua namna moja tu)

(a) Malipo kupitia akaunti yangu iliyopo katika benki nyingine

Malipo ya fidia ya bima ya amana yafanyike kupitia akaunti yangu yenye namba.....

Benki.....Tawi..... Namba ya SWIFT .....

(b) Malipo kwa fedha Taslimu

4. Kuridhia na kukubali

(i) Ninaridhia na kukubali kwamba Bodi ya Bima ya Amana (Mfilisi wa MCB) kunilipa shilingi .....

..... (Kiasi kwa tarakimu na maneno) kupitia akaunti yangu iliyobainishwa katika kipengele Na. 3 (a) hapo juu. Kiasi hiki ndicho ninachostahili kulipwa kama fidia ya Bima ya Amana baada ya kuzingatia kiasi cha amana yangu katika MCB (iliyo katika ufilisi) na kutoa deni ninalodaiwa kama ilivyobainishwa katika kipengele Na. 1 hapo juu.

(ii) Ninakiri kupokea kiasi cha shilingi..... (kiasi kwa tarakimu)

..... (Kiasi kwa maneno). Kiasi hiki ndicho ninachostahili kulipwa kama fidia ya Bima ya Amana baada ya kuzingatia kiasi cha amana yangu katika MCB (iliyo katika ufilisi) na kutoa deni ninalodaiwa kama ilivyobainishwa katika kipengele Na. 1 hapo juu.

5. Namba ya kadi ya akaunti ya mteja .....

6. Namba ya kitambulisho cha mpiga kura/pasi ya kusafiria/leseni ya udereva.....

7. Anuani.....Namba za simu.....

8. Tamko:

Nathibitisha kwamba maelezo niliyoandika katika fomu ni ya kweli tupu kwa kadri ninavyojua na kuamini

Jina ..... Sahihi .....Tarehe .....

Jina ..... Sahihi .....Tarehe .....

(Sahihi ya pili inahitajika tu endapo akaunti itakuwa inamilikiwa na zaidi ya mmoja)

**Kumbuka:** Kasi kinacholipwa kama Fidia ya Bima ya Amana ni hadi shilingi 1,500,000 kama ilivyoainishwa katika Sheria ya Mabenki na Taasisi za Fedha ya mwaka 2006 (Banking and Financial Institutions Act 2006)