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BODI YA BIMA YA AMANA 

 

KATIKA SHAURI LA MBINGA COMMUNITY BANK PLC (ILIYO CHINI YA UFILISI) 

 

MALIPO YA AMANA ZILIZOWEKEWA BIMA 

 

Kufuatia uamuzi wa Benki Kuu ya Tanzania kuifutia MBINGA COMMUNITY BANK PLC leseni ya kufanya 

shughuli za kibenki mnamo tarehe 12 Mei, 2017, Bodi ya Bima ya Amana, Dar es Salaam, inatangaza kuanza kwa 

malipo ya fidia ya bima ya amana kuanzia tarehe 24 Julai, 2017 kwa waliokuwa na amana zenye kinga ya bima ya 

amana katika MBINGA COMMUNITY BANK PLC (Iliyo Chini ya Ufilisi).  

 

Ili kufanikisha malipo ya fidia hiyo, wenye amana wanatakiwa kuzingatia yafuatayo: 

 

(a)   Mahali na Muda wa Malipo  

 Malipo ya fidia ya bima ya amana kwa wenye amana zilizowekewa bima yatafanyika katika Mbinga Community 

Bank PLC (Iliyo chini ya ufilisi) iliyoko Mbinga, mkoani Ruvuma. Muda wa saa za kazi utakuwa kuanzia saa 

3.00 asubuhi hadi saa 11.00 jioni katika siku za kazi na kuanzia saa 3.00 asubuhi hadi saa 7.00 mchana kwa siku 

za Jumamosi.  

 

(b)   Ukomo wa Malipo ya Fidia 

 Kwa mujibu wa Sheria ya Mabenki na Taasisi za Fedha ya mwaka 2006 kiwango cha juu kabisa cha  fidia ya 

bima kitakachotolewa ni hadi shilingi 1,500,000. 

   

(c)  Madai kwa amana zinazozidi Shilingi 1,500,000 

 Kwa mujibu wa Sheria ya Mabenki na Taasisi za Fedha ya mwaka 2006, kwa wale wenye amana zinazozidi 

kiwango cha juu cha fidia (Shilingi 1,500,000) malipo ya kiasi kinachozidi yatafanyika kwa mujibu wa shughuli 

za ufilisi. 

  

(d)   Viambatanisho vinavyohitajika 

 (i)    Fomu ya Madai iliyojazwa vizuri pamoja na nakala yake: (Inapatikana MBINGA COMMUNITY BANK 

PLC (Iliyo chini ya ufilisi) na katika tovuti ya Benki Kuu ya Tanzania: www.bot.go.tz 

 (ii) Kadi ya Utambulisho wa Mwenye Amana  

 (iii) Utambulisho halisi wa mwenye amana kwa kuonyesha kimojawapo kati ya; Kitambulisho cha Uraia, Hati ya 

Kusafiria, Leseni ya Udereva au Barua ya Utambulisho kutoka kwa Mamlaka ya Serikali ya Mtaa.  

 

(d)   Kwa maelezo zaidi, tafadhali wasiliana na: 

 

Mkurugenzi, 

Bodi ya Bima ya Amana 

Mtaa 2 Mirambo 

S. L. P 2939 

11884 Dar es Salaam 

Simu:  + 255 22 223 5390 

Barua pepe: DIB-INFO@bot.go.tz 

 

Imetolewa na: 

 

Mkurugenzi, Bodi ya Bima ya Amana 

Tarehe 21 Julai, 2017 
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