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BENKI KUU YA TANZANIA

KATIKA SHAURI LA MBINGA COMMUNITY BANK PLC (CHINI YA UFILISI)
NA
KATIKA SHAURI LA SHERIA YA MABENKI NA TAASISI ZA KIFEDHA, 2006 (THE
BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006)

TAARIFA KWA WENYE AMANA, WADAI NA WADAIWA

Kufuatia BENKI KUU YA TANZANIA kufuta leseni ya kufanya biashara ya kibenki
ya iliyokuwa Mbinga Community Bank Plc, na kufuatia uteuzi wa BODI YA
BIMA YA AMANA (Deposit Insurance Board) kuwa Mfilisi, kuanzia tarehe 12
Mei, 2017, taarifa inatolewa kwa wenye amana, wadai na wadaiwa kuwa
wavumiivu wakati Mfilisi akiandaa utaratibu wa kushughulikia stahiki na
madai yao. Aidha, Mfilisi kwa wakati muafaka atawafahamisha wenye
amana, wadai na wadaiwa utaratibu wa malipo wa madai, ulipaji wa
madeni na taratibu nyingine zitazohitajika kwa mujibu wa sheria.

Kwa maelezo ya ziada, tafadhali wasiliana na Mkurugenzi, Bodi ya Bima ya
Amana kwa anuani ifuatayo:

2 Mtaa wa Mirambo
Benki Kuu Makao Makuu, Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini

11884, Dar Es Salaam

Simu: +255(0)22 2235390
Nukushi: +255(0)22 2234200
Barua Pepe: dib-inffo@bot.go.tz
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