
 
BENKI KUU YA TANZANIA 

 

KATIKA SHAURI LA FBME BANK LIMITED (CHINI YA UFILISI)  

NA  

KATIKA SHAURI LA SHERIA YA MABENKI NA TAASISI ZA KIFEDHA, 2006 (THE 

BANKING AND FINANCIAL INSTITUTIONS ACT, 2006) 

 

TAARIFA KWA WENYE AMANA, WADAI NA WADAIWA 

 

Kufuatia BENKI KUU YA TANZANIA kufuta leseni ya kufanya biashara ya kibenki 

ya iliyokuwa FBME Bank Limited na kufuatia uteuzi wa BODI YA BIMA YA 

AMANA (Deposit Insurance Board) kuwa Mfilisi kuanzia tarehe 8 Mei, 2017, 

taarifa inatolewa kwa wenye amana, wadai na wadaiwa kuwa wawe 

wavumilivu wakati Mfilisi akiandaa utaratibu wa kushughulikia stahiki zao. 

Aidha, Mfilisi kwa wakati muafaka atawafahamisha wenye amana, wadai 

na wadaiwa utaratibu wa malipo wa madai, ulipaji wa madeni na taratibu 

nyingine zitazohitajika kwa mujibu wa sheria. 

 

Kwa maelezo ya ziada, tafadhari wasiliana na Mkurugenzi, Bodi ya Bima ya 

Amana kwa anuani ifuatayo:  

 

2 Mtaa wa Mirambo 

Benki Kuu Makao Makuu, Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini 

11884, Dar Es Salaam 

Simu: +255(0)22 2235390 

Nukshi: +255(0)22 2234200 

Barua Pepe: info@bot.go.tz 
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