
                                                              

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

Benki Kuu ya Tanzania imepokea uvumi kwamba kuna zoezi la kukusanya noti 
mpya kutoka katika mzunguko kwa kudaiwa kuwa ubora wake ni hafifu. 

Benki Kuu inapenda kukanusha habari hizi za kizushi kuwa siyo kweli na kwamba 
hakuna mpango kama huo. 

Benki Kuu inapenda kuwahakikishia wananchi kwamba noti hizi ni bora na 
zinaendelea kutumika sambamba na toleo la zamani. 

Kwa hiyo, wananchi waendelee kuzipokea na kuzitumia pasipo mashaka yoyote. 

Aidha, ili kuhakiki uhalali wa noti tunawashauri wananchi waendelee 
kuzichunguza kwa makini noti zote wanazopokea kwa kutumia alama za usalama 
kama zinavyoanishwa kwenye matangazo na vipeperushi vinavyotolewa na Benki 
Kuu. 
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