
IN THE MATTER OF THE BANKING AND FINANCIAL

INSTITUTIONS ACT, 2006

TAARIFA

MAREKEBISHO YA KIWANGO CHA JUU CHA AMANA KINACHOKINGWA NA
BODI YA BIMA YA AMANA

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba, tangazo la serikali Namba 187 lililochapishwa
tarehe 11/07/2003 kuhusu kiwango cha juu cha Amana kinachowekewa kinga
kimerekebishwa na “The Banking and Financial Institutions (Maximum Deposit
Insurance Coverage) Order, “2010” na kuchapishwa katika Tangazo la Serikali Namba
198 lililochapishwa tarehe 04/06/2010.

TAARIFA ZAIDI inatolewa kwamba, kufuatana na marekebisho hayo Amana za wateja
katika mabenki na taasisi za fedha zitawekewa kinga hadi kiwango cha shilingi za
kitanzania milioni moja na laki tano (T.Shs 1,500,000/=) kwa kila akaunti ya amana
ukiondoa madeni aliyonayo mteja kwa benki au taasisi ya fedha husika.

Imetolewa na Bodi ya Bima ya Amana,
Ghorofa ya Saba, Mnara wa Kaskazini,
Jengo la Benki Kuu,
Na. 10 Mtaa wa Mirambo,
S.L.P. 2939.
DAR ES SALAAM.
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